9a1-Tây Sơn-4rever be a friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9a1-Tây Sơn-4rever be a friends

THCS Tây Sơn-A1 4rever friends

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpPet Shop
Top posters
ICE.ACE (284)
Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyHà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyHà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! Empty 
Tomato.No1 (226)
Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyHà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyHà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! Empty 
AnhMinhNo1 (82)
chip_candy_2011 (80)
Q.Pu"p :x (64)
loverandom (51)
Mr.Godpro (40)
thằng ở (23)
NAM_CT_1102 (21)
Đại Ca (13)
Bài gửiNgười gửi
Nàng Bạch Tuyết và 7 chú lùn - sưu tầm
Bình chọn HOT GIRL A1
tuyên truyền (dz phải xả stress)
ghi điểm với cô gái vừa quen!!!!!
Dân chơi đẳng cấp
Lần đầu tiên
happy birth day vit to & nam lun
Có hot girl nữ chả nhẽ k có nam
cong ty TNHH dao tao giao su chem gio
ĐẠI HỘI XẢ STREES
MU-GAMEVIET RA MẮT SERVER" PHỤC HƯNG GAME VIỆT"
ngày kỉ niệm !

Share | 

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:Tính năng này hiện đang bảo trì
Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySat Oct 09, 2010 7:59 pm

Q.Pu
Q.Pu"p :x

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Ck` Minh Mái :x

Đến từ Đến từ : A1- tây sơn sờ kun :x

Bài gửiTiêu đề: Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy!

Thề rằng lớp mình ít nhiều cũng nghe bài " Nồng nàn Hà nội" của Nguyễn Đức Cường nhỉ? Thì hiện giờ Quỳnh cũng đang nghe đây! CŨng khá lâu rồi mới bị bà hàng xóm mắng vì tội cứ nghêu ngao 1 bài hát trong 30'~~~ lâu lắmmmmm rồi....:)

Trích dẫn :
Bước xuống phố sáng tinh mơ, dạo qua góc công viên..có bao điều, người người chào bình minh đang đến , nhìn cụ già tập dưỡng sinh sao trong tâm ta thấy bình yên, một Hà Nội rất thân quen.yeeaah. Mặt trời hồng rạng rỡ phố xá bỗng nhiên càng đông hơn,nhìn dòng người vội vã nối những chiếc xe dài lê thê...hey..yeah..

Đưa em đi qua phố phường bao sắc màu bao ánh đèn,ngồi ăn một quán ven đường,Hà Nội nhẹ nhàng ấm áp,dịu dàng đậm chất thơ,một ngày xa một cảm giác, lòng chợt nhớ...
Đưa em đi qua thăng trầm bao tháng năm đã úa màu,gọi tên từng phố cổ, chiều nhạt nhòa hồ Gươm lung linh, ngọt ngào hoa sữa thơm.Gọi mùa thu về thật lâu để ta biết...nồng nàn...

Bước xuống phố sáng tinh mơ, dạo qua góc công viên..thấy bao điều, người người chào bình minh đang đến , nhìn cụ già tập dưỡng sinh sao trong tâm ta thấy bình yên, một Hà Nội rất thân quen..huhh. Mặt trời hồng rạng rỡ phố xá bỗng nhiên càng đông hơn,nhìn dòng người vội vã nối những chiếc xe dài lê thê...hey..yeah woow...

Đưa em đi qua phố phường bao sắc màu bao ánh đèn,ngồi ăn một quán ven đường,Hà Nội nhẹ nhàng ấm áp,dịu dàng đậm chất thơ,một ngày xa một cảm giác, lòng chợt nhớ...
Đưa em đi qua thăng trầm bao tháng năm đã úa màu,gọi tên từng phố cổ, chiều nhạt nhòa hồ Gươm lung linh, ngọt ngào hoa sữa thơm.Gọi mùa thu về thật lâu để ta biết...nồng nàn...

Đấy thì post lụôn cho mấy thằng k nó bảo mình là nó k biết. Rồi nhé! Xem lời rồi nhé! Nghe nhạc rồi nhé! Đến lượt Quỳnh chém nhé!!!

Tối nay nhà Q k nấu cơm. Q ăn mỳ còn bố mẹ ăn phở. Mỳ tôm chanh chua cay~ y như mỳ bên cạnh trường mình ý, nhưng vị có gì là lạ... Hình như là chả có cái không khí đầy vui vẻ của lớp mình nên ăn mỳ mất ngon... Cứ thế này khi ra trường nghiện cái hộp mỳ bà Hoài mất... Ôiii....

Chiều nay Q ngồi sau xe Minh Mái cho nó đèo về... Hình như lúc mình xuống xe có cảm giác tiếc nuối hay sao ý.... Chả biết! Chắc là cho nó 1 chỗ trong tim mình mất ròy... Trái tim bé nhỏ nhưng có sức chứa to oành! Đủ cho tất cả những tình yêu vớ vẩn nhưng cũng ngọt ngào nhất... :)

Buổi sáng, Thương dạy cho Q cách bói phần trăm yêu... Cười nắc nẻ, chả hiểu ngày này năm sau mình có được cười thoải mái vậy k nữa. Chắc chẳng được đâu! 9a1 luôn là 9a1. Mình sẽ nhận ra dù có bị hoà lẫn trong 1 tỷ 9a1 khác. Lớp mình có mùi vị rất đặc biệt. Hôm nay lúc Q bước vào lớp, cái vị ấy len vào hơi thở... Ngày này năm sau... Cái vị nồng nàn ấy còn hay mất?...

Hôm nọ ngồi cạnh Thuỷ~ giờ lý, dự giờ--- ông béo đáng ghét!~ Thuỷ bảo 1 điều làm mình vui và muốn oà ra mà khóc. Lúc nào lớp mình cũng thật đặc biệt. Những quẻ bói bị xáo trộn linh tinh làm mình khó chịu. Nhưng khi nhìn cả lớp mình cười, Q cũng muốn cười thật to để mà quên đi cái buồn to đùng trong nữa... năm sau còn được bói cho lớp mình k thế?...(Cười...)

Lại hôm nọ... Cô chuyển chỗ. Tự dưng phải xa con Đọi... mình nhớ nó dã man... nhớ 1 cách kỳ quặc. Lúc dự giờ Văn ngồi cạnh nó, nghe nó thốt lên :" Cảm giác quen thuộc quá!", Q chỉ muốn oà ra khóc cho nó dỗ thôi... Hizz.. lớp 9 mà như con nhóc lớp 2 vậy... thế này kiểu gì thì kiểu, con Quỳnh Hương sẽ mắng cho mà xem... huhuhuhuhuhuuu

Một hôm nọ nữa... àh, k phải, sáng nay chứ! Q ôm Minh " Ruồi" 1 cái. Nó bảo:"M. con bấn!". Thực sự mình rất nhớ chỗ ngồi cũ. Nhớ thật chứ chẳng đùa... Hjzzz may chỗ này còn có Minh mái k thì mình buồn chết mất... Hjzzz, lại còn con "ốc quế" nó biết mình về cùng Mái nó nguýt mình rõ dài--- ck` con thế hả? Ck` gì hem tin v.~ nản...

Gì nữa k nhỉ??? Àh còn, ngày mai, rồi lại 1 ngày mai nữa, Q sẽ ôm dần từng người một. Chụp ảnh từng người một. Nắm tay từng người một, hôn một vài người :">, cướp vài nụ hôn đầu đời,... làm mọi thứ để sau này 9a1 sẽ nhớ cái con Q.Púp bấn loạn nhưng yêu mọi người cực kì... Yêu cực kì ý...

Lạc đề nhỉ? Ừgh thì Hà Nội của Q là ở bên mọi người mỗi ngày. 1k năm TL cũng đơn giản là được ngồi trong lớp cùng mọi người, cùng trêu trọc và cãi vã. Hà Nội thật lớn! Nhưng trái tim Q còn lớn hơn cơ! Đủ để chứa cả cái lớp toàn " nhân tài" này đấy!... Nhưng chỗ lớn nhất trong tim đã có chủ mất rồi, cũng ở trong lớp mình thôi... :)

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của Q.Pu"p :x

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySat Oct 09, 2010 8:11 pm

AnhMinhNo1
AnhMinhNo1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy!

Văn hay!!! Temmmmmmmmmm

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của AnhMinhNo1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySat Oct 09, 2010 8:29 pm

ICE.ACE
ICE.ACE

Lớp Phó

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! Chemgio

Đến từ Đến từ : Hà Lội mảnh đất màu mỡ nghìn lăm văn hiến :)) =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy!

chưa đọc nhg NX chung là
ưu điểm
+ có tinh thần vì 4r nên thanks 1 cái
+ yêu văn mà cháu ghét văn nên k thanks nưa =))
Nhược
+ dài
+ khó đọc ( chữ thì bé mà còn mầu mè @@! )
+ chỗ chữ nghiên chỗ chữ thẳng @@!
=> k thanks =))

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chủng Loại : AIAE || Giá bán : 1180 9A1T$

Chủng Loại : AWP || Giá bán : 1200 9A1T$
Chữ ký của ICE.ACE

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySun Oct 10, 2010 1:48 pm

Tomato.No1
Tomato.No1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

Đến từ Đến từ : lăng bác

lại một bài dài vkl
hoa mắt quá

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chủng Loại : Steyr Aug|| Giá bán : 1500 9A1T$
Chữ ký của Tomato.No1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySun Oct 10, 2010 2:10 pm

ICE.ACE
ICE.ACE

Lớp Phó

Cấp Bậc Cấp Bậc :

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Chữ ký của ICE.ACE

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyMon Oct 11, 2010 7:46 pm

Q.Pu

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :

dkm spam thì biến nhé 2 thằng chó

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyMon Oct 11, 2010 8:00 pm

loverandom

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

Đến từ Đến từ : london :))

hay lắm . đúng con bưởm viết có khác :)) lol! lol!

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của loverandom

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyMon Oct 11, 2010 8:05 pm

Q.Pu

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :

thế chứ!
con sẽ chấm vở ông
9 là ít ông ạ
he he he

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyThu Oct 14, 2010 9:26 pm

Tomato.No1
Tomato.No1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

Đấy thì post lụôn cho mấy thằng k nó bảo mình là nó k biết. Rồi nhé! Xem lời rồi nhé! Nghe nhạc rồi nhé! Đến lượt Quỳnh chém nhé!!!

Tối nay nhà Q k nấu cơm. Q ăn mỳ còn bố mẹ ăn phở. Mỳ tôm chanh chua cay~ y như mỳ bên cạnh trường mình ý, nhưng vị có gì là lạ... Hình như là chả có cái không khí đầy vui vẻ của lớp mình nên ăn mỳ mất ngon... Cứ thế này khi ra trường nghiện cái hộp mỳ bà Hoài mất... Ôiii....

Chiều nay Q ngồi sau xe Minh Mái cho nó đèo về... Hình như lúc mình xuống xe có cảm giác tiếc nuối hay sao ý.... Chả biết! Chắc là cho nó 1 chỗ trong tim mình mất ròy... Trái tim bé nhỏ nhưng có sức chứa to oành! Đủ cho tất cả những tình yêu vớ vẩn nhưng cũng ngọt ngào nhất... :)

Buổi sáng, Thương dạy cho Q cách bói phần trăm yêu... Cười nắc nẻ, chả hiểu ngày này năm sau mình có được cười thoải mái vậy k nữa. Chắc chẳng được đâu! 9a1 luôn là 9a1. Mình sẽ nhận ra dù có bị hoà lẫn trong 1 tỷ 9a1 khác. Lớp mình có mùi vị rất đặc biệt. Hôm nay lúc Q bước vào lớp, cái vị ấy len vào hơi thở... Ngày này năm sau... Cái vị nồng nàn ấy còn hay mất?...

Hôm nọ ngồi cạnh Thuỷ~ giờ lý, dự giờ--- ông béo đáng ghét!~ Thuỷ bảo 1 điều làm mình vui và muốn oà ra mà khóc. Lúc nào lớp mình cũng thật đặc biệt. Những quẻ bói bị xáo trộn linh tinh làm mình khó chịu. Nhưng khi nhìn cả lớp mình cười, Q cũng muốn cười thật to để mà quên đi cái buồn to đùng trong nữa... năm sau còn được bói cho lớp mình k thế?...(Cười...)

Lại hôm nọ... Cô chuyển chỗ. Tự dưng phải xa con Đọi... mình nhớ nó dã man... nhớ 1 cách kỳ quặc. Lúc dự giờ Văn ngồi cạnh nó, nghe nó thốt lên :" Cảm giác quen thuộc quá!", Q chỉ muốn oà ra khóc cho nó dỗ thôi... Hizz.. lớp 9 mà như con nhóc lớp 2 vậy... thế này kiểu gì thì kiểu, con Quỳnh Hương sẽ mắng cho mà xem... huhuhuhuhuhuuu

Một hôm nọ nữa... àh, k phải, sáng nay chứ! Q ôm Minh " Ruồi" 1 cái. Nó bảo:"M. con bấn!". Thực sự mình rất nhớ chỗ ngồi cũ. Nhớ thật chứ chẳng đùa... Hjzzz may chỗ này còn có Minh mái k thì mình buồn chết mất... Hjzzz, lại còn con "ốc quế" nó biết mình về cùng Mái nó nguýt mình rõ dài--- ck` con thế hả? Ck` gì hem tin v.~ nản...

Gì nữa k nhỉ??? Àh còn, ngày mai, rồi lại 1 ngày mai nữa, Q sẽ ôm dần từng người một. Chụp ảnh từng người một. Nắm tay từng người một, hôn một vài người :">, cướp vài nụ hôn đầu đời,... làm mọi thứ để sau này 9a1 sẽ nhớ cái con Q.Púp bấn loạn nhưng yêu mọi người cực kì... Yêu cực kì ý...

Lạc đề nhỉ? Ừgh thì Hà Nội của Q là ở bên mọi người mỗi ngày. 1k năm TL cũng đơn giản là được ngồi trong lớp cùng mọi người, cùng trêu trọc và cãi vã. Hà Nội thật lớn! Nhưng trái tim Q còn lớn hơn cơ! Đủ để chứa cả cái lớp toàn " nhân tài" này đấy!... Nhưng chỗ lớn nhất trong tim đã có chủ mất rồi, cũng ở trong lớp mình thôi... :)
biến thái đ' đỡ được

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của Tomato.No1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySat Oct 16, 2010 4:29 pm

Q.Pu

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :

dkm thằng An nhé
mai bố cắt chân thừa cho con
con ạ
cả lò nhà An nhé
nhớ đấy

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySun Oct 17, 2010 10:28 am

Tomato.No1
Tomato.No1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

mai cháu giấu ở nhà bà cắt kiểu gì

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của Tomato.No1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptySun Oct 17, 2010 5:25 pm

AnhMinhNo1
AnhMinhNo1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

Bưởm ơi tao dẫn m đến nhả nó. Nó để trong tủ lạnh đấy. =)) =))

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của AnhMinhNo1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyMon Oct 18, 2010 11:20 am

ICE.ACE
ICE.ACE

Lớp Phó

Cấp Bậc Cấp Bậc :

lâu mới đc lên spam phát

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Chữ ký của ICE.ACE

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyMon Oct 18, 2010 9:04 pm

Tomato.No1
Tomato.No1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

anh đông tha em
cả nhà em có mỗi cái đấy là quí mất rồi thì tu luyện bao h mới được

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của Tomato.No1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyWed Oct 20, 2010 8:59 pm

Q.Pu

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :

thằng Đông k cắt tao cắt
lo ji`

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyFri Oct 22, 2010 12:53 pm

AnhMinhNo1
AnhMinhNo1

Cấp Bậc Cấp Bậc :
Chưa Có

Chết pà mày. Cắt thì lại mọc cái khác cho nó căt đi an ạ =)) =))

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:
Chữ ký của AnhMinhNo1

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyWed Oct 27, 2010 5:52 pm

ICE.ACE
ICE.ACE

Lớp Phó

Cấp Bậc Cấp Bậc :

cắt đéo j mà mọc @@!
close đê dài vloj

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Chữ ký của ICE.ACE

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! EmptyWed Nov 03, 2010 3:11 pm

Q.Pu

Tổ Trưởng

Cấp Bậc Cấp Bậc :

ghen ah` nhoz

Tài sản

Đồ Cá Nhân
Đồ Vặt:

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy! Empty

Sponsored content

Tài sản
Chữ ký của Sponsored content

Hà Nội của Q.Púp nhé! Cảm nhận riêng dành cho 1k năm TL đấy!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang